

CHAMA CHA MAPINDUZI (CCM)

TAWI LA CHINA

Simu: +8613356857656

Barua Pepe: ccmchina001@gmail.com

China



Ofisi ya Katibu wa Tawi

Shangdong, Qingdao.

UTEUZI WA WANACHAMA WA CCM WATAKAOGOMBEA NAFASI MBALIMBALI ZA UONGOZI KATIKA TAWI LA CCM CHINA

Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tawi la CCM China inapenda kuwajulisha wanachama wake wote wa Tawi la CCM China kua Kamati ya Siasa kwa niaba ya Halmashauri Kuu ya Tawi katika kikao chake cha tarehe 3 Disemba, 2025 imefikia na kufanya uteuzi wa mwisho wa majina ya wanachama wanaoomba nafasi ya Mwenyekiti wa Tawi, Katibu wa Tawi, Katibu wa Siasa na Uenezi wa Tawi na Wajumbe wa Halmashauri Kuu ya Tawi. Majina ya walioteuliwa kugombea nafasi hizo ni kama ifatavyo:-

NA.	JINA	JINSI	SHINA
NAFASI YA MWENYEKITI WA TAWI			
1	HASSAN, David Joseph	ME	Beijing
2	SABATHO, Jivitus Ching'oro	ME	Wuhan
NAFASI YA KATIBU WA TAWI			
3	MRISHO, Isack Ibrahim	ME	Jilin
4	MYOTA, Furaha Redson	ME	Beijing
NAFASI YA KATIBU WA SIASA NA UENEZI WA TAWI			
5	ALI, Hamad Abdalla	ME	Sichuan
6	FAROUK, Somoe Haji	KE	Jinzhou
WAJUMBE WA HALMASHAURI KUU			
7	AHMED, Karima Yahya	KE	Hunan
8	AME, Abubakar Kombo	ME	
9	JIMMY, Chandafa Mobau	ME	Wuhan

10	JUMA , Ilham Habib	KE	
11	JUMA , Shuwena mabrouk	KE	Hunan
12	KINYAMAGOHA , Ezekia Gilliard	ME	Wuhan
13	KOMBA , Norga Alloyce	KE	Wuhan
14	MKUNGWI , Abdulwahabu Athumani	ME	
15	MOHAMMED , Swaumu Ghulam	KE	
16	OTHMAN , Hafidh Haji	ME	
17	PIKO , Athumani Mussa	ME	

MUHIMU:

Wagombea Wote walioteuliwa wanahimizwa kuzingatia ratiba ya Mkutano Mkuu wa Tawi kwa ajili ya kujinadi na kujibu maswali kama ratiba itakayoonyesha. Wagombea wote wanatakiwa kufanya siasa za kistaarabu na zenye staha na yeyote atakaekwenda kinyume ataenguliwa kwenye mchakato. Tunawataki kila la heri kwenye mchakato huu muhimu kwa mustakabali wa Tawi letu la CCM China.

Kidumu Chama Cha Mapinduzi.



Renatus Mahuyu

Katibu wa CCM Tawi la China

Tarehe: 03/12/2025

